ആലപ്പുഴ
1. ശ്രീ. കെ. . മാത്യു കോനാട്ട് (co-ordinator)

2. ശ്രീ. റോജി ജോസഫ് തലച്ചെല്ലൂര്

3. ശ്രീ. റോയി കൊട്ടാരച്ചിറ

4. ശ്രീ. അഡോള്ഫ് സേവ്യര്കല്ലൂക്കളം

5. ശ്രീ. കെ. വി. സെബാസ്റ്റ്യന്കുന്നത്തുകുഴിയില്

6. ശ്രീ. നിനേജ് നടുവിലേപ്പറമ്പില്

7. ശ്രീ. ജോസ് കുര്യാക്കോസ് തലച്ചെല്ലൂര്

8. ശ്രീ. ജോസ് കൊച്ചുകളപ്പുരയ്ക്കല്

9. ശ്രീ. ജിന്സണ്ജോണ്

10. ശ്രീമതി. ജാന്സി ജോസഫ് ബേദ്ലഹേം

11. ശ്രീമതി സാലി ടോം

12. ശ്രീമതി. ബബിത ബാബു

13. ശ്രീമതി. ലില്ലി മാത്യു

14. റവ. സി. ജോഫി തെരേസ് CMC


അമ്പൂരി
15. ശ്രീ. ജോസ് കെ. ധര്മ്മന്പനയത്തില്‍ (co-ordinator)

16. ശ്രീ. ജോസ് മാത്യു പോളയ്ക്കല്

17. ശ്രീ. ജേക്കബ് മുളളന്കുഴി

18. ശ്രീ. ജിനോ ജോണ്താന്നിക്കല്

19. ശ്രീമതി. റീത്താമ്മ മായം

20. കുമാരി രേഷ്മ ജോസ് മംഗലശ്ശേരി

21. റവ. സി. ജോതിസ് മരിയ SH

22. റവ. സി. പൗളിന്‍ SH


അതിരമ്പുഴ
23. ശ്രീ. ബോബി തോമസ് വടാശ്ശേരി (co-ordinator)

24. ശ്രീ. ജയിംസ് കുര്യന്പേമല

25. ശ്രീ. സെബാസ്റ്റ്യന്ജോണ്കണിയാംകുന്നേല്

26. ശ്രീ. ബിനു ജോണ്കുന്നത്തേട്ട്

27. ശ്രീ. എം. എം. സെബാസ്റ്റ്യന്മണ്ണഞ്ചേരി

28. ശ്രീ. ബാബു കെ. തോമസ് കഴുത്താടിയില്

29. ശ്രീ. ജോയ് ജേക്കബ് പാടിയത്ത്

30. ശ്രീ. ജോമോന്സിറിയക്

31. ശ്രീ. പി. വി. വര്ഗ്ഗീസ് പുന്നമുകളേല്

32. ശ്രീ. ജോണ്സ് ജോസഫ് ചൂരക്കളം

33. ശ്രീമതി. റ്റെസ്സി ലൂക്കാ പിണമറുകില്

34. ശ്രീമതി. സോണിയാ സാജന്


ചമ്പക്കുളം
35. ശ്രീ. വി. എസ്. സ്ക്കറിയാ തൈപ്പറമ്പില്‍ (co-ordinator)

36. ശ്രീ. കെ. . തോമസ്സ് കാക്കാംപറമ്പില്

37. ശ്രീ. ജോസഫ്കുട്ടി വള്ളവന്തറ

38. ശ്രീ. സി. ജെ. ജോസഫ് ചേന്നാട്

39. ശ്രീ. ദേവസ്യ കെ. പി. കന്യാകോണില്

40. ശ്രീ. ജോയി തോമസ് മനയ്ക്കല്

41. ശ്രീ. കെ. പി. യോഹന്നാന്കുന്നുതറ ഭവന്

42. ശ്രീ. ബേബി ജോസഫ് കുന്നത്തുശ്ശേരി

43. ശ്രീ. ലിബിന്എബ്രാഹം തര്മ്മശ്ശേരി

44. ശ്രീ. ജോമോന്വര്ഗ്ഗീസ് കൊച്ചുവേലിയില്

45. ശ്രീ. സോജന്ചാക്കോ

46. ശ്രീ. ടോം ജോസഫ് അറയ്ക്കല്പറമ്പില്

47. ശ്രീ. ജെറിന്നടുവിലേപ്പറമ്പില്

48. റവ. സി. ലിസി തെക്കുംമുറി SABS

 
ചങ്ങനാശ്ശേരി
49. ശ്രീ. ജോസഫ് കെ. മാത്യു കുട്ടംപേരൂര്‍ (co-ordinator)

50. ശ്രീ. ജോസഫ് സെബാസ്റ്റ്യന്നീലത്തുമുക്കില്

51. ശ്രീ. ജിജി കെ. തോമസ് കോട്ടയ്ക്കല്

52. ശ്രീ. ജോമ്മ കാട്ടടി

53. ശ്രീ. സബീഷ് വര്ഗീസ് നെടുംപറമ്പില്

54. ശ്രീ. ജോബി പി. സി. പ്രാക്കുഴി

55. ശ്രീ. സന്തോഷ് വര്ഗ്ഗീസ്

56. ശ്രീമതി. ആന്സമ്മ ഫ്രാന്സിസ്

57. റവ. സി. അമല്‍ ASMI

58. റവ. സി. അനിജ ആലഞ്ചേരി SABS

59. റവ. സി. ജെയ്സി SD

60. റവ. സി. ജ്യോതി CMC


എടത്വാ
61. ശ്രീ. ബിനു റ്റോം ജോസഫ് നല്ലൂപ്പറമ്പില്‍ (co-ordinator)

62. ശ്രീ. അഗസ്റ്റിന്ആന്റണി കണിച്ചേരി

63. ശ്രീ. എമ്മാനുവേല്പി. ജോര്ജ്ജ്

64. ശ്രീ. . സി. തോമസ് ഒലക്കപ്പാടില്

65. ശ്രീ. ജേക്കബ് മാത്യു റോസ് വില്ല ചെത്തിക്കളം

66. ശ്രീ. ജോസഫ് ജോര്ജ്ജ് കണ്ടത്തിപ്പറമ്പില്

67. ശ്രീ. റ്റി. റ്റി. ജോര്ജ്ജ് തോട്ടുകടവില്

68. ശ്രീ. ആന്റണി പി. കെ. കല്ലുപുരയ്ക്കല്

69. ശ്രീ. തോമസ് ജോസഫ് കൊഴുപ്പക്കളം

70. ശ്രീ. ജാന്സന്ജോസഫ് പുതുപ്പറമ്പില്

71. ശ്രീ. നിബു എസ്. തോമസ്

72. ശ്രീമതി റ്റെസി സാബു

73. റവ. സി. ലിനറ്റ് കൊച്ചുപളളത്തുശേരി SABS

74. റവ. സി. റോസ്മിന്ജോസ് CMC


കൊല്ലംആയൂര്
75. ശ്രീ. ബിനു ജോസ് കാരുവേലില്‍ (co-ordinator)

76. ശ്രീ. പി. ജെ. ചെറിയാന്പ്ലാവനാക്കുഴി

77. ശ്രീ. ബേബി വട്ടപ്പറമ്പില്

78. ശ്രീ. ജേക്കബ് റ്റി. ജെ തട്ടാപറമ്പില്

79. ശ്രീമതി റാണി ജോസ് തുമ്പേപറമ്പില്

80. ശ്രീമതി സാലി സേവ്യര്കരിംന്തോളില്

81. റവ. സി. റെജീന SH

82. റവ. സി. വിമല SH

83. റവ. സി. റോസിറ്റ് ആലഞ്ചേരി SABS

84. റവ. സി. ധന്യാ ASMI

 
കോട്ടയം
85. ശ്രീ. എം. ജെ. വര്ഗ്ഗീസ് മലമ്പാറയ്ക്കല്‍ (co-ordinator)

86. ശ്രീ. ബിജു ചെറിയാന്കരിങ്ങോട്ടില്

87. ശ്രീ. പി. സി. തോമസ് പന്നാംകുഴിയില്

88. ശ്രീ. സെബാസ്റ്റ്യന്ജോര്ജ്ജ്

89. ശ്രീ. ബിജി സെബാസ്റ്റ്യന്

90. ശ്രീ. ഷാജി ചൂരപ്പുഴ

91. ശ്രീ. ബോബി തോമസ്

92. ശ്രീമതി. മോളിക്കുട്ടി കുരുവിള

 
കുടമാളൂര്
93. ശ്രീ. ബേബിച്ചന്മുകളേല്‍ (co-ordinator)

94. ശ്രീ. വര്ഗ്ഗീസ് എബ്രാഹം ഇടച്ചേത്തറ

95. ശ്രീ. പ്രകാശ് ജെ. തോമസ് മുക്കുടിയില്

96. ശ്രീ. നെല്സണ്ചാക്കോ ആലുങ്കല്

97. ശ്രീ. റ്റി. യു. ജോസഫ് തൈപ്പറമ്പില്

98. ശ്രീ. പി. വി. വര്ക്കി പുതിയാപറമ്പില്

99. ശ്രീ. രാജു തുരുത്തേല്

100. ശ്രീ. ബെന്നി സ്കറിയാ ഇത്തിപ്പറമ്പില്

101. ശ്രീമതി. ജിഷാ ഷൈന്

102. റവ. സി. അന്ന പാറേക്കാട്ടില്‍ JS


കുറുമ്പനാടം
103. ശ്രീ. ഫിലിപ്പ്സണ്ജെ. മേടയില്‍ (co-ordinator)

104. ശ്രീ. ജോസഫ് തോമസ് ചിറയ്ക്കല്

105. ശ്രീ. പോള്സണ്റ്റി. വര്ഗ്ഗീസ്

106. ശ്രീ. കെ. റ്റി. ജോസഫ് കോട്ടയ്ക്കല്

107. ശ്രീ. ജോബ് . റ്റി. ആറുപറ

108. ശ്രീ. നോബിള്കെ. ഫ്രാന്സിസ്

109. റവ. സി. പീയുഷ FCC

110. റവ. സി. ജെസ്സ്മേരി SABS


മണിമല
111. ശ്രീ. മനോജ് ചാക്കോ വടക്കേമുറിയില്‍ (co-ordinator)

112. ശ്രീ. ബാബു സെബാസ്റ്റ്യന്ഇരുവേലിക്കുന്നേല്

113. ശ്രീ. റ്റി. സി. തോമസ്കുട്ടി തയ്യില്

114. കുമാരി. ഡാനിയ ട്രീസാ തോമസ്

115. കുമാരി. അഞ്ചലി എബ്രാഹം

116. കുമാരി. എല്സാ ബിജു

117. റവ. സി. റാണി മരിയ AO

118. റവ. സി. ജെസ്ലിന്തോമസ് JS


നെടുംങ്കുന്നം
119. ശ്രീ. ജോസഫ് സെബാസ്റ്റ്യന്പത്തുംപാടം (co-ordinator)

120. ശ്രീ. ജോസ് കെ. ജേക്കബ് കൊക്കാവയലില്

121. ശ്രീ. പി. റ്റി. ജോണ്പേഴത്താനി

122. ശ്രീ. ജെയിംസ് ജോസഫ് സി.

123. ശ്രീ. ജിന്സണ്ഒറ്റപ്ലാക്കല്

124. ശ്രീ. ഡോമിനിക് ജോസഫ് വഴീപ്പറമ്പില്

125. ശ്രീ. മിഥുന്മൈക്കിള്

126. ഡോ. ബിന്ദു സജു തട്ടാരടിയില്

127. ശ്രീമതി. ഷിജി സെബാസ്റ്റ്യന്

128. ശ്രീമതി. റോസമ്മ ദേവസ്യാ ചെമ്പിലകം

129. റവ. സി. ഷീലാ CMC

130. റവ. സി. ബെറ്റി റോസ് SABS


പുളിങ്കുന്ന്
131. ശ്രീ. പി. സി. തോമസ് പുളിവേലില്‍ (co-ordinator)

132. ശ്രീ. റ്റോമിച്ചന്വെള്ളാറയ്ക്കല്

133. ശ്രീ. എബിന്അലക്സാണ്ടര്ആയിരപ്പറ

134. ശ്രീ. തോമസുകുട്ടി വി. സി.

135. ശ്രീ. ഷോണി തോമസ്

136. ശ്രീ. സജോമോന്തോമസ്

137. ശ്രീ. ആന്റോച്ചന്മാത്യു

138. ശ്രീ. എം. കെ തോമസ് മാളിയേക്കല്

139. ശ്രീമതി. ജിജി ഔസേഫ്

140. ശ്രീമതി. ഷേര്ളിക്കുട്ടി ആന്റണി

141. റവ. സി. റോസ് മേക്കരശ്ശേരി SABS

142. റവ. സി. കൃപ FCC

143. റവ. സി. അര്പ്പിത CMC

144. റവ. സി. ചൈതന്യ CMC

145. റവ. സി. ഗ്രെയ്സ് മരിയ FCC

146. റവ. സി. ലിന് കരിമല്ലൂര്‍ SABS


തിരുവനന്തപുരം
147. ശ്രീ. ജേക്കബ് നിക്കോളാസ് (co-ordinator)

148. ശ്രീ. ജോണ്സണ്കെ. ജയിംസ്

149. ശ്രീ. എന്‍. . ജോണ്ഞാറക്കുന്നേല്

150. ശ്രീ. കെ. യു. ജോണി കൊള്ളിയില്

151. ശ്രീ. ജോസഫ് . ജെ

152. ശ്രീ. ജോസഫ് പറക്കോട്ടില്

153. ശ്രീ. ജോഷി ജോസഫ്

154. ശ്രീ. ഫീലിപ്പോസ് എം. സി മണലേല്

155. ശ്രീ. ജോണ്കൊച്ചുമുറി

156. ശ്രീമതി പ്രവീണ

157. റവ. സി. മാരിയറ്റ് SABS

158. റവ. സി. ഗ്രെയ്സി CSN


തൃക്കൊടിത്താനം
159. ശ്രീ. ബെര്ണി ജോണ്കുഴിയടിയില്‍ (co-ordinator)

160. ശ്രീ. റ്റോമിച്ചന്കളരിപ്പറമ്പില്

161. ശ്രീ. റ്റി. എം. മാത്യു തച്ചിലേട്ട്

162. ശ്രീ. ജോസഫ് തോമസ് പഴേമഠം

163. ശ്രീ. എന്‍. റ്റി. സേവ്യര്

164. അഡ്വ. മാത്യുസ് ജോസഫ് മുണ്ടുകോട്ട

165. ശ്രീമതി സിസിലി എബ്രാഹം മുതുപ്ലാക്കല്

166. ശ്രീമതി. അഞ്ചന സെബാസ്റ്റ്യന്

167. ശ്രീമതി ലിന്സി നെല്സണ്മൂഴിപ്പറമ്പില്

168. ശ്രീമതി. നിമ് രാജീവ്

169. റവ. സി. റോസ് CMC

170. റവ. സി. റ്റെസിന്‍ ASMI


തുരുത്തി
171. ശ്രീ. ലാലു വട്ടപ്പറമ്പില്‍ (co-ordinator)

172. ഡോ. പി. സി. അനിയന്കുഞ്ഞ് കോട്ടയില്

173. ശ്രീ. ബിനു എം. സി. മുണ്ടകത്തില്

174. ശ്രീ. ജോസഫ് ആന്റണി മുളളന്കുഴി

175. ശ്രീ. ബിജോയ് ജോബ് പുന്നശ്ശേരി

176. ശ്രീമതി. മോന്സി ജോസഫ് കണിശ്ശേരി

177. ശ്രീമതി. സുനി മാത്യു ചീരംവേലില്

178. ശ്രീമതി. പ്രിന്സി ആന്റണി ചിറ്റേട്ടുകളം

179. റവ. സി. റൊസീന FCC

180. റവ. സി. മേബിള്‍ FC